Slide3-mliopoteana.GIF

Jumanne Marvo Masoud, namtafuta .


Mimi Jumanne Maeco Masoud, kutoka Singida, namtafuta rafiki angu tumesoma naye darasa la kwanza hadi la saba…
Tulipotezana naye 2008,baada yakumaliza primary school..

Jina Lake Anafahamika
Anna Mbigi..


Mimi ni Jumanne Marvo Masoud, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: Jumanne Marvo Masoud.

0717700020, 0753267696
.

Arusha kwa sasa ndipo nilipo kwa sasa. .



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>