Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

tafuta-rafiki.gif

Tumsifu James Gwangoye, namtafuta Beti James Gwangoye.


Namtafuta ndugu yangu tuliepotezana toka mwaka 1989 anaitwa beti mmewake anaitwa walioba masanja mtoto wake wakwanza anitwa boke yupo msoma mimi nipo kibondo sote ni wazaliwa wa mkoa wa kagera ngara mjini tulipo zaliwa


Mimi ni Tumsifu James Gwangoye, namtafuta Beti James Gwangoye.


Mawasiliano

Jina: Tumsifu James Gwangoye.

.

Msoma butiama .



Ndugu.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa enzi ukiwa mdogo wanakutafuta hapa Wanataka mkumbukie furaha na raha za utotoniπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana Wanakutafuta kwenye mtandaoπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9502123...95019502next »