Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

ndugu.gif

Edith shonga, namtafuta Hilda chikudulo.


tulisoma wote karume primary.yy ulihamia darasa la pili.tulikuwa tunaishi wote mburahati.karibu na baa ya mk.kaka yako alikuwa anaitwa Gordon.na ulikuwa unaundugu na mwalimu mputa.kabila ni mnyasa.na mm ni Mngoni.nakutafuta sana.


Mimi ni Edith shonga, namtafuta Hilda chikudulo.


Mawasiliano

Jina: Edith shonga.

anitafute kwa no:0787 21 98 82..

naishi g/mboto kwa sasa.



uliyesoma.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kutafuta ndugu zako Na wao wanakutafuta sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa zamani utawakuta hapa sasa Bado wanakupenda sana na wanakungoja kwa hamu kubwaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9512123...95119512next »