Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Ndugu.gif

James Ernest, namtafuta Vertas k.ISAAC.


Nimesoma Kalungu Shule ya msingi,niliendelea na masomo ya sekondar pale Katumba sec.School.


Mimi ni James Ernest, namtafuta Vertas k.ISAAC.


Mawasiliano

Jina: James Ernest.

Anitafut kwa njia ya fbook.James-Ernest.

Keko.



Slide1-mabest-skull.PNG

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Jinsi ya Kutana na Ndugu mliopotezana Anaweza akawa na yeye anakutafuta πŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Kutana na wale mliosoma pamoja Bado wanakumbukia urafiki wa Kishule shuleπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9522123...95219522next »