ml.gif

Pius mwita, namtafuta Mark hilali.


Ni wanafunzi tuliosoma pamoja shule ya msingi ya Father Angel drs la kwanza mpaka darasa la tatu na baada ya hapo kupotezana mpaka sasa ni miaka 10 hatujaona nyumban kwao ni mkoa wa kigoma


Mimi ni Pius mwita, namtafuta Mark hilali.


Mawasiliano

Jina: Pius mwita.

0622287519 au
0719322358.

Mkoa :Mara wilaya:Tarime.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>