Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide1-mabest-skull.PNG

RAPHAEL DAUD MAKOYE, namtafuta .


MWALIM LIDYA MPEMBA ULIHAMA CHONA MWAKA 2013 UKANIACHA NASOMA DARASA LA SABA UKAHAMIA MOROGORO NAKUKUMBUKA KWANI MPAKA KUHAMA KWAKO ULIKUWA MWALI WANGU WA SOMO LA STADI ZA KAZI DARASA LA SABA KATIKA SHULE YA MSINGI CHONA NA ULIKUWA UNANIAMINI SANA UKAWA UNANIPA BIASHARA YAKO YA UBUYU WAKATI WA MICHEZO YA UMITASHUMITA ZILIPOKUWA ZINA KUSANYIKA SHULE SABA ZA KATA YA CHONA AMBAZO NI SHULE YA MSINGI 1.CHONA 2.ITEBELE 3.ISHILA 4.BUSENDA 5.NHIMBO 6.NSIMBA 7.NSALABA PIA ULIFUNDISHA KUCHEZA UTAMADUNI WAKATI WA FAINALI ZA MICHEZO YA UMITASHUMITA KWANI POPOTE PALE ULIPO NAKUKUMBUKA SANA MIMI MWANAFUNZI WAKO MIMI RAPHAEL DAUD MAKOYE NIPATIKANA HUKUHUKU CHONA


Mimi ni RAPHAEL DAUD MAKOYE, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: RAPHAEL DAUD MAKOYE.

LIDYA MPEMBA.

CHONA.



tafuta-rafiki.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Tafuta ndugu zako mliopotezana hapa uwapate Wanaweza wakawa wanakutafuta sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Ndugu zako wanakutafuta hapa Wapo kwenye mtandao na waoπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9520123...95199520next »