Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide2-mabesti-utotoni.PNG

odace george, namtafuta annastazia timotheo.


nilihitimu elimu ya sekondari mwaka 2009 muyenzi sekondari.shule ipo kata ya rulenge wilaya ya ngara mkoa wa kagera.


Mimi ni odace george, namtafuta annastazia timotheo.


Mawasiliano

Jina: odace george.

simu ni 076709314
0782093134 na 0715093134.

nyamagana mwanza.



tafuta-ndugu.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa enzi ukiwa mdogo wanakutafuta hapa Wanataka mkumbukie furaha na raha za utotoniπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana Wanakutafuta kwenye mtandaoπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9522123...95219522next »