utotoni.gif

ABDALLAH AMRI MAKOTA, namtafuta Rafiki Ambaye Baadaye Tuwe Wote Sikuya Sikuku Tutembee.


Awe Mzuri Atakae Kubali Shida Na Raha


Mimi ni ABDALLAH AMRI MAKOTA, namtafuta Rafiki Ambaye Baadaye Tuwe Wote Sikuya Sikuku Tutembee.


Mawasiliano

Jina: ABDALLAH AMRI MAKOTA.

Natumia Simu Ya Mama Muda ninao Patikana Kuanzia Saa5 Asubuhi Na Saa 4:00 Usiku .

Da Es Salaam Mtaa Sindano.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>