Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


mtu.gif

Jane Lugano, namtafuta .


Josphene Atim Okelo nimesoma aye IfakaraSec. School 1981.
Mkibiizi toka Uganda.
Wageni wote toka Kenya na Ugandan baada ya Vitaya Iddiv watotowalipekwa hapa


Mimi ni Jane Lugano, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: Jane Lugano.

Sijaweza mpata.

Arusha.