Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mabestimliopotezana.PNG

christopher mtiko, namtafuta Joyce shayo.


tulisoma wote shule ya sekondari mwenge singida mwaka 1993. nilijulikana kwa majina mawili yaani christopher issah.


Mimi ni christopher mtiko, namtafuta Joyce shayo.


Mawasiliano

Jina: christopher mtiko.

0713 303535.

Dar.