YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundishoβœ…

IMG_20170703_130425.jpg
Melkisedeck Leon Shine

πŸ’₯Upendo wa Mungu hauna kikomo. Mama anaweza kumchoka na kumtelekeza mwanae lakini Mungu kamwe hamchoki mtu.πŸ”₯ πŸ‘Baada ya kusoma kuhusu;πŸ‘‡

images-22.jpeg

πŸ’₯Leo nimekutayarishia makalaπŸ“œ kuhusu Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundisho.πŸ‘‡

πŸ’«Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundishoπŸ‘‡

FROM FR TITUS AMIGU

Siku moja, miaka kama 14 hivi iliyopita, nilimzingua mchungaji wa kikanisa fulani. Alinijia mbio na kuniambia, "Ati… Kadinali wenu amesema kuwa pombe sio dhambi! Kwanini usihame huko? Angalia sasa, hata kiongozi wenu wa juu wa Kanisa amekosea kwa kusema pombe sio dhambi."

Basi mimi nikamjibu huyo mzee kama ifuatavyo;

Je kisu ni dhambi? Mzee akajibu, "hapana!" Je sumu ya panya? Mzee akajibu tena, "hapana". Nikampa changamoto hii; Je, kama mtu akimdunga mwenzake kisu na kumuua, hapo dhambi ni kisu au kuua? Au mtu afanyaye kujiua kwa kumeza sumu ya panya, je basi ndio tuseme kuwa sumu ya panya ni dhambi? Mzee akajibu, hapana.

Nikamkumbusha maneno ya Yesu kuwa kitu kimuingiacho mtu hakiwezi kumtia unajisi.

Nikamwambia, "Kanisa lako ni kanisa la walevi." Mzee akatumbua macho, "… hee… kijana wewe?…" Nikamweleza;

Wengi kama si wote, wa wafuasi katika kanisa lenu ni walevi. Wanatamani kunywa na kulewa, lakini wewe kama mchungaji umewazuia kwa sheria, tena sheria kali yenye vitisho na kuwatia hofu. Umeweka mikono yako machoni pao na kuwaambia kuna shimo mbele, hivyo umewafanya vipofu zaidi. Kila mwanamume amtazamaye mwanamke kwa tamaa amekwisha kuzini naye moyoni , na vivyo hivyo, kila atamaniye ulevi amekwisha kulewa moyoni ; hata kama asipoonja pombe, ni mlevi tu.

Nikazidi kumweleza kuwa mimi niliimarishwa (Kipaimara) kwa kuwekewa mikono na Askofu, nikaombewa ujazo wa Roho Mtakatifu. Kunywa ama kutokunywa nafanya si kwa amri, bali kwa kuongozwa na Roho Mtakatifu. Sheria ya usionje, usiguse hainihusu, maana mimi ni mtu huru katika Roho. Kwa hiyo siwezi kujiunga na kanisa la walevi, ambao badala ya kumtii Mungu, wanaitii hofu iliyopandwa ndani yao.

Yule mzee akasema, hapo umenijibu vema kijana, lakini mbona ninyi Wakatoliki mnawaomba wafu, kama Bikira Maria? Nikamjibu,;

Sisi Wakatoliki ni Kanisa lililo katika ushirika wa Watakatifu. Yesu aliwaambia Masadukayo kuwa Bwana ni Mungu wa walio hai, Ibrahimu, Isaka, na Yakobo. Ndio maana pale mlimani Yesu alipogeuka sura aliongea na Musa na Eliya walio hai. Katika kikanisa chenu hakuna imani ya kuweza kuongea na Yesu ili muingie katika utukufu wake, na awawezeshe kuongea na Musa na Eliya, Bikira Maria au watakatifu wengine walio hai katika Bwana. Mkifa, mnakufa kama mbwa, na mnakufa kweli kweli. Basi siko tayari kujiunga na kanisa la wafu, tena wasio na imani ya kuona mambo ya rohoni. Japo mnajiita kanisa la kiroho, mambo ya rohoni hamyajui, maana ninyi ni kanisa la wafu.

Yule mzee akazua ghafla safari ya kwenda kunywa chai aliyodai ameitwa na mjukuu wake akanywe, naye faster akasepa.

Je, waijua misingi ya imani yako? Je, unaongozwa na Roho Mtakatifu au na sheria za kidini?

Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundisho.

Sasa πŸ‘‰Endelea kusoma kuhusu πŸ‘Makala kuhusu Mada za Wakatoliki🌠

πŸ’₯Tafakari kuhusu;T.gif Upendo wa MunguπŸ”₯
Tujikumbushe mafundisho ya Kanisa MF.gif kuhusu; πŸ‘‰Roho Mtakatifu anatufanyia nini sisi Wakristo?πŸ“„
Barikiwa na wimbo huu waPA.gif πŸ’¨Mama Maria nakupenda sana🎹🎢
images-11.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundisho hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


IMG_20170703_131010.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundisho, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

.

images-9.jpeg

"Kufanya Mambo mema ndipo kunaleta furaha ya kweli kwa Binadamu yeyote yule. Hakuna Binadamu anayefurahia kufanya maovu. Mema hayambatani na majuto lakini uovu wowote unamajuto. Hata waovu wanafanyiana mema ili wapate furaha."

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia NOVENA YA ROHO MTAKATIFU AR.gif PDF hii ina Mpangilio wa Sala, Litani na Nyimbo kwa siku zote tisa.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Biblia Takatifu: Agano Jipya AR.gif PDF hii ina vitabu vyote vya Agano JipyaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

SHINE-MELKISEDECK.jpg

Tumsifu Yesu Kristu…. Sala ni Hazina. Kusali ni muhimu sana. Sala unayosali leo inaweza kukusaidia hata miaka kumi ijayo au ikasaidia watoto wa watoto wako. Mungu ni mwenye fadhila na anakumbuka yote. Mwombe Mungu akulinde ukiwa mzima ili uwapo hatarini akukumbuke hata kabla hujamwomba.
Na Melkisedeck Shine

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.