YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Mtume Thomaβœ…

images-24.jpeg

"Basi, nasema hivi: Mwenendo wenu na uongozwe na Roho, nanyi hamtafuata tena tamaa za kidunia. Maana tamaa za kidunia hupingana na matakwa ya Roho; na matakwa ya Roho hupingana na Tamaa za kidunia. Mambo hayo mawili hayaafikiani; kwa sababu hiyo hamuwezi kufanya yale mnayotaka nyinyi wenyewe." (Wagalatia 5:16-22) Baada ya kusoma kuhusu;

images-15.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Mtume Thoma.

Mtume Thoma

Thoma au Didimo, yaani Pacha alikuwa Myahudi wa karne ya 1, mmojawapo kati ya Mitume wa Yesu anayeheshimiwa kama mtakatifu, kwa namna ya pekee na Wakristo wa maeneo yaliyokuwa mashariki kwa Dola la Roma, kuanzia Iraq hadi India.

Inawezekana kwamba sababu yake ni kazi za utume alizozifanya huko hadi kifodini chake huko Chennai (Tamil Nadu) mwaka 72.

Alikuwa mtu mwenye tabia ya pekee iliyomvutia umaarufu hadi leo. Hasa alielekea kukata tamaa, kupinga hoja na kutosadiki kwa urahisi.

Hata hivyo, Injili ya Yohane ambayo ndiyo inayomzungumzia zaidi katika Biblia ya Kikristo, inaripoti jibu lake la mwisho kwa Yesu mfufuka kama ifuatavyo(Yoh 20:28): "Bwana wangu na Mungu wangu"!

[NZURI HIIπŸ‘‰] Kujikweza Mbele ya Mungu

images-15.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Mtume Thoma hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


images-16.jpeg

Uzuri wa Mungu ni kwamba anasamehe na kisha anasahau. Unapotubu dhambi zako na kutaka huruma zake yeye anakufutia uovu wote na kukufanya mpya.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

πŸ‘‰ Mtakatifu Mathayo Mtumeβœ”

πŸ‘‰ Mtume Thomaβœ”

πŸ‘‰ Maana ya Kumuamini Munguβœ”

HAPPY-MOMENTS.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Mtume Thoma, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌMungu wangu🎹
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌMpeni Bwana Utukufu🎹
[MAFUNDISHOπŸ“œ]πŸ‘‰πŸ’₯Mama wa Yesu ni nani?πŸ“ƒ
MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg
Mungu ni mwenye haki, mpenda haki na mtenda haki. Unapoenenda kwa haki na yeye ataipigania haki yako.

Kama vile Baba anavyotamani mwanae akue katika maadili na aelekee katika njia nyoofu. Ndivyo na Mungu anavyotamani uachane na dhambi na kumfuata yeye.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-20.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

images-24.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu…. Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-22.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-24.jpeg

Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo. Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

images-19.jpeg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-9.jpeg

Upendo wa Mungu hauna kikomo. Mama anaweza kumchoka na kumtelekeza mwanae lakini Mungu kamwe hamchoki mtu.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.