YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ MTAKATIFU VICENT WA RELENIβœ…

images-10.jpeg

Upendo wa siku zote huo ndio upendo atakao Mungu. Chuki na unafiki ni tabia ya Shetani, umoja ni tabia ya Mungu. Baada ya kusoma kuhusu;

images-22.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu MTAKATIFU VICENT WA RELENI.

MTAKATIFU VICENT WA RELENI

May 24 ,2016

MTAKATIFU WA LEO ,VICENT WA RELENI, MTAWA

Tunaambiwa alikua Msemaji na akili nyingi Alishi Huko Ufaransa Tunaambiwa Baadaye aliingia Utawa, ktk Monasteri Nakupewa Daraja la Upadri mwaka 434, Tunaambiwa Vicent alitunga kitabu kupinga Uzushi ndani ya Kanisa Wakati huo kulikua na Mafundisho Potofu juu ya kanisa ( Heresy) Akatunga kitabu kwajili ya kusahihisha Mafundisho hayo Potofu ndani ya kanisa katoliki, alikutana na Magumu mengi sana ,
Yeye ktk kitabu chake hicho Mt. Vicent akasema Yeye ni mgeni ktk Dunia hii , Tunaambiwa alitumikia Monasteri maisha ya Upweke , ktk Kusoma kwake Amesoma mafundisho ya Babu kuhusu mafundisho ya kanisa katoliki Kuhusu kanuni za Kanisa , pia na mapokeo ya kanisa hivo Vicent aliyaenzi hayo .
Mambo ya kanisa ni makavu lkn Yanatujenga , Mambo ya Mungu ni magumu kidogo kuyaelewa lkn Ndio njia ya Kuupata Utakatifu, Vicent Alipambana na wale ambao walikua wakitoa Mafundisho potofu juu ya kanisa .

Maandiko yanasema Tafuteni Ufalme Mengine mtapewa kwa ziada

Mtakatifu Vicent Utuombee

[NZURI HIIπŸ‘‰] Maana ya Kumuamini Mungu

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu MTAKATIFU VICENT WA RELENI hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


images-18.jpeg

Kwa kawaida kwenye maisha unapofikia Hatua unaona Mungu hayupo kabisa na wewe basi ujue huo ndio wakati ambao Mungu yupo karibu na wewe zaidi.

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg
FURAHA-SHINE.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰MTAKATIFU VICENT WA RELENI, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌKazi ya baba na mama🎹
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌMaajabu ya Mungu🎹
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg
Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.

Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-13.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

images-19.jpeg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

images-22.jpeg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

images-10.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu…. Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-16.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-19.jpeg

"Basi, nasema hivi: Mwenendo wenu na uongozwe na Roho, nanyi hamtafuata tena tamaa za kidunia. Maana tamaa za kidunia hupingana na matakwa ya Roho; na matakwa ya Roho hupingana na Tamaa za kidunia. Mambo hayo mawili hayaafikiani; kwa sababu hiyo hamuwezi kufanya yale mnayotaka nyinyi wenyewe." (Wagalatia 5:16-22) Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

MELKISEDECK-SHINE.jpg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-8.jpeg

Upendo wa siku zote huo ndio upendo atakao Mungu. Chuki na unafiki ni tabia ya Shetani, umoja ni tabia ya Mungu.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.