YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ MALAIKA WA MUNGUβœ…

images-10.jpeg

Kwa njia ya sala Binadamu anampa Mungu Utukufu, Mungu anampa Binadamu Wokovu na Neema. Baada ya kusoma kuhusu;

MELKISEDECK-LEON.jpg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu MALAIKA WA MUNGU.

MALAIKA WA MUNGU

Hapo Mwanzo Mungu aliumba Malaika katika hali ya njema na Heri kubwa. Kisha aliumba mbingu na nchi, na viumbe vyote vinavyoonekana na visivyoonekena. (Kol, 1;16, Mwa, 1;31)

Malaika ni viumbe vilivyo Roho tuu vyenye akili na utashi. (Zab 91:11, Ebr 1:7, Uf, 12:7-9).

Malaika wengine walikosa kwa kumkaidi Mungu, wakatupwa motoni na ndio Mashetani ambao Mkubwa wao ni Lusiferi. (Yn, 8:44: Uf 12:7-9,).

Mungu aliumba Malaika ili Wamtukuze, Wafurahi nae Mbinguni na wawe Matarishi/wajumbe wake kwa Wanadamu. (Tob 12:12, Lk. 16:22).

Malaika wema kazi yao ni kutuombea, kutumwa na Mungu kwetu, na wanatulinda kama Malaika walinzi. (Ebr, 13:2). Ambapo kila Mwanadamu ana Malaika wake wa kumlinda na kumuongoza Roho na Mwili, ndie Malaika wake mlinzi, (Zab, 91:11, Mt. 18:10).

Malaika wote sio sawa, wapo Malaika Wakuu, Malaika wanaomtumikia Mungu Mbinguni kwa mfano Makerubi na Maserafi, na pia wapo Malaika walinzi.

Malaika wakuu ni Mikaeli, Gabrieli na Raphaeli (Dn, 10:13, Tobiti 12:15, Lk 1:26).

Mashetani kazi yao ni kuteswa Motoni na hutaka kudhuru Roho na Miili ya wanadamuna kutupoteza milele. (1 Petro, 5:8, Yoh, 8:44).

[NZURI HIIπŸ‘‰] Mitego ya Shetani katika maungamo

FURAHA-SHINE.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu MALAIKA WA MUNGU hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


ACKYSHINE.jpg

Sala ni ufunguo wa kufungulia mema na kufungia Mabaya. Tusali ili tufungue mema katika maisha yetu na tufunge mabaya katika maisha yetu.

images-20.jpeg
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰MALAIKA WA MUNGU, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
SHINE-MELKISEDECK.jpg
Kama mtu anasali kila siku katika maisha yake hakuna kitu kitakachokuwa kigumu. Sala ni njia ya kujipatia neema za kuendesha maisha yetu. Usiache kusali kila siku hata kama upo katika hali gani.

Sala ni kama chakula cha Roho, Bila sala roho inakufa. Tusali daima ili roho zetu ziwe hai siku zote.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-24.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

MELKISEDECK-LEON.jpg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

FURAHA-SHINE.jpg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

images-10.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu…. Upendo wa Mungu hauna kikomo. Mama anaweza kumchoka na kumtelekeza mwanae lakini Mungu kamwe hamchoki mtu.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-7.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-21.jpeg

Sala yoyote ili iwe SALA lazima itolewe kwa Imani, Upendo, Unyenyekevu na kwa Matumaini. Sala kama hii ndiyo ipendezayo mbele ya Mungu. Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

FURAHA-SHINE.jpg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-12.jpeg

Sala ni ufunguo wa kufungulia mema na kufungia Mabaya. Tusali ili tufungue mema katika maisha yetu na tufunge mabaya katika maisha yetu.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.