Kazi ya Upadre ni ya kipekee

By, Melkisedeck Shine.

UPADRE NI KAZI YA PEKEE YA HEKIMA, UWEZO NA MAPENDO YA UMUNGU WA KRISTU. KAMWE USIMSHAMBULIE PADRE. "Yesu Maria na Yosefu nawapenda, ziokoeni Roho. KUMTETA PADRE [Haya ni maelezo ya Bwana wetu kwa Mutter Vogel.] " Kamwe mtu asimshambulie Padre hata anapokuwa katika makosa badala yake umwombee na fanya toba ili niweze kumpa tena NEEMA.

Ni yeye peke yake anaye niwakilisha mimi hata awe haishi kulingana na mimi. Endapo Padre anaanguka tumnyoshee mkono wa msaada kwa njia ya SALA na sio KUMSHAMBULIA. Ni mimi pekee nitakuwa HAKIMU wake si mwingine ila mimi". "Mtu yeyote anapotamka HUKUMU dhidi ya padre ananihukumu mimi". Mwanangu kamwe usiruhusu padre ashambuliwe, jitahidi kuwa upande wake na umtetee". Mwanangu kamwe usimhukumu mwungamishi wako bali umwombee sana na tolea KOMUNIO TAKATIFU kwa ajili yake, kila siku ya ALHAMISI kupitia MIKONO au MAMA YANGU MTUKUFU. Tena kamwe usikubali neno lolote la kumdhalilisha Padre na kusema neno baya dhidi yake (yao), HATA KAMA INGELIKUWA NI KWELI! Kila Padre ni WAKILI wangu na moyo wangu utahuzunika na kusikia uchungu kwa ajili hiyo. Usikiapo HUKUMU dhidi ya Padre, sali SALAMU MARIA. Umwonapo Padre anayeadhimisha MISA TAKATIFU akiwa katika halo isiyostahili, usiongee nae lolote kumhusu yeye bali nieleze mimi tu! Huyo huwa nasimama naye ALTERANI". " Oh waombeeni mapadre wangu ili watamani USAFI NA WEUPE WA ROHO kuliko jambo lolote ili waweze kutolea sadaka TAKATIFU kwa moyo na mikono iliyotakata. Ni ukweli kwamba Misa ni ile ile hata ikiadhimishwa na Padre mwenye hali isiyostahiki lakini NEEMA zinazowashukia watu sio zile zile. [MARIA, MALKIA WA MAPADRE UWAOMBEE.]



Fwatilia Website hii kupokea Makala Kama hii ya Kazi ya Upadre ni ya kipekee

Endelea kusoma makala hizi za kufanana na hii ya; Kazi ya Upadre ni ya kipekee

a.gif Tumia kile ulichonacho kwa sasa Ndio baraka aliyokupa Mungu, usingoje miujiza

Mungu angetaka kukufanyia kila kitu asingekupa miguu ya kutembelea, asingekupa mikono wala macho ya kuona na masikio ya kusikia. Asingekupa akili ya kufikiria na wala asingekupa nguvu za kufanyia kazi. Angekufanyia kila kitu na wewe kukaa tu, ana uwezo huo na angeweza kufanya hivyo lakini hakufanya… soma zaidi

a.gif Jifunze kitu kupitia mkasa huu wa kusisimua

Kulikua na bwana👤mmoja masikini sana😳😳Kutokana na dhiki kumwandama ilifikia wakati alitamani kufa😮kuliko kuendelea kuishi sehemu alipokuwa anaishi kulikuwa na
msitu🌵🌱🌿🌴🌲mkubwa ambao ndani yake linaishi zimwi👹👹👹lenye kula watu na katika msitu huo hajawahi kuingia binadamu👴 akarudi salama✌wote waliliwa na zimwi👹👹.. soma zaidi

a.gif Mungu akipanga kukuinua hakuna anayeweza kukushusha

MKASA WA KUSISIMUA : MUNGU AKIPANGA KUKUINUA HAMNA ATAEWEZA KUZUIA, HATA SHETANI HATOWEZA… soma zaidi

[Wimbo Mzuri PA.gif] Ewe Mama Uliyeumbwa

[Tafakari ya Sasa] 👉Furaha ya Binadamu

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Antoni wa Padua

[Jarida La Bure] 👉Sala za Asubuhi na Sala za Jioni

BIKIRA-MARIA-KUITWA-MAMA-WA-MUNGU-KWA-NINI.JPG

a.gif Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

BY MWL Gasto
Soma had mwisho kuna kitu
KWA NINI UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO?
JE ILI UPENDWE>?JE UMEINGIA KWENYE
MAHUSIANO ILI KUJAZA PENGO AMBALO LI
WAZI? UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO ILI
UFANANE NA WENGINE WALIO KWENYE
MAHUSIANO? JE UMEINGIA KATIKA MAHUSIANO
ILI KUUMALIZA UPWEKE ULIOKUA NAO?
UMEINGIA ILI UWEZE KUWA NA MTU
UNAYEWEZA KUMUITA MPENZI?
Je ili kumaliza mgandamizo wa kuachika ama
mawazo yeyote?ILI kumkomoa yeyote uliyekuwa
nae kwenye mahusiano?ili
uolewe?au umeanzisha mahusiano kwa sababu muda umeenda?…….
Kama hizi ni sababu za kuingia katika
mahusiano,basi tambua kuwa mahusiano hayo
yatakusumbua sana,na itafika wakati utatoa
maana mbaya ya mahusiano…..na kumbe wewe
ndiye muanzilishi mkuu wa
kuteswa,kuumizwa,kupigwa,kudhalilishwa,kutot
haminika…na wewe ndiye unayetoa ruhusa ya
yote hayo…
Kila mmoja wetu ana uhuru wa kuchagua…usio
na mipaka.Na kila unachokichagua ni
chema…..ni chema kwako….lakini ukumbuke
kila uchaguzi unaoufanya una madhara yake
(yenye faida na yasiyo na faida kwako……….. soma zaidi

a.gif Je, wanawake wanaweza kupewa daraja?, Mwanamke anaweza kuwa padri?

Hapana, wanawake hawawezi kupewa daraja, kwa sababu kwa karibu miaka elfu mbili mfululizo Kanisa limejiona halina mamlaka ya kufanya tofauti na Yesu. Yeye alichagua wanaume tu kuwa Mitume wake, ingawa walikuwepo wanawake waaminifu kuliko wengi wao, hasa Maria, mtakatifu kuliko wote… soma zaidi

a.gif Je, toka mwanzo sisi watu tunaasi mpango wa Mungu peke yetu?

Hapana, toka mwanzo sisi watu tunaasi mpango wa Mungu kwa kuvutwa na mashetani, yaani malaika waliokataa moja kwa moja kumtumikia; baada ya dhambi ya asili hao wanatutumia sisi pia tuangushane na wenzetu… soma zaidi

a.gif Nani aliwatoa Waisraeli MIsri na Kuwaongoza Katika nchi ya Ahadi?

Musa ndiye aliwatoa Waisraeli MIsri na Kuwaongoza Katika nchi ya Ahadi.. soma zaidi

a.gif Watawa ni akina nani?

Watawa ni Waamini, Walei au Maklero waliowekwa wakfu kwa Mungu katika Kanisa kwa ajilli ya wokovu wao na wa dunia:-.. soma zaidi

a.gif Ujumbe wa leo

*UJUMBE WA LEO*
Ndege anapokuwa hai huwa anakula sana funza, lakini atakapokufa nae huliwa na funza.. Maisha yanabadilika kila wakati, usimdharau wala kumuumiza mtu yeyote katika maisha…Unaweza ukawa imara sana leo lakini kumbuka maisha ni imara kuliko wewe.., Mti mmoja unaweza ukatengeneza mamilioni ya njiti za kiberiti, lakini muda ukifika njiti moja tu ya kiberiti inaweza ikachoma msitu mzima….. soma zaidi

a.gif Malaika wema kazi yao ni nini?

Malaika wema kazi yao ni kutuombea, kutumwa na Mungu kwetu, na wanatulinda kama Malaika wetu Walinzi. (Ebr 13:2).. soma zaidi

a.gif Je, Mchumba Mkatoliki aweza kuiacha Imani yake kwa sababu ya Ndoa?

Hapana, Kwa kuwa Kanisa Katoliki limeasisiwa na Mungu kwa njia ya Yesu Kristo kama la lazima kwa kupata wokovu, wanaokataa kuingia au kuhudumu ndani yake hawawezi kuokolewa… soma zaidi

a.gif Je, Mungu amewasiliana nasi?

Ndiyo, Mungu amewasiliana nasi, akijitambulisha na kujitoa kwetu, tuweze kuishi katika urafiki naye na hatimaye tushiriki heri yake… soma zaidi

a.gif Tunatambuaje Maandiko Matakatifu kati ya maandishi yote ya binadamu?

Tunatambua Maandiko Matakatifu kati ya maandishi yote ya binadamu kwa njia ya Mapokeo, yaani kwa sababu yametumiwa na Kanisa tangu mwanzo kwa kulisha kwa hakika imani yake… soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.