YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Masomo Ya Leoβœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusu;πŸ‘‡
IMG_20170703_131021.jpg
πŸ’₯Leo nimekutayarishia makalaπŸ“œ kuhusu Masomo Ya Leo.πŸ‘‡

πŸ’«Masomo Ya LeoπŸ‘‡

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 10 Jan 2016 08:07. [Legal & Authority]

Soma

Masomo Ya Leo Rum 5 :12, 19-21. Injili Lk 12 :35-38. Nakutakia Asubuhi Njema.

πŸ‘‰ Mtakatifu Andrea MtumeπŸ“œ

images-21.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Masomo Ya Leo? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

.

.

images-7.jpeg

"Sala sio kitu cha muhimu kufanya wakati wa shida tuu. Sala ni kitu cha muhimu zaidi kila siku katika Maisha kuwe na shida au kusiwe na shida.."

.

.

SHINE-MWENYEWE.jpg

"Kwa kawaida kwenye maisha unapofikia Hatua unaona Mungu hayupo kabisa na wewe basi ujue huo ndio wakati ambao Mungu yupo karibu na wewe zaidi."

.

.

images-14.jpeg

"Mungu anamjibu mtu sala zake kutokana na anachonuia.,"

.

.

Tumsifu Yesu Kristu….

width="210"
Melkisedeck Leon Shine

"Sala za kila siku katika maisha ndiyo hazina kubwa na msaada hasa wakati wa kufa. Adumuye katika sala Mungu hatomwacha saa ya mwisho. Tusali, tusali, tusali daima…"

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-10.jpeg

"Uzuri wa Mungu ni kwamba anasamehe na kisha anasahau. Unapotubu dhambi zako na kutaka huruma zake yeye anakufutia uovu wote na kukufanya mpya."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu blog hii na kuhusu Imani na Mafundisho ya Kanisa Katoliki

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

images-10.jpeg

"Sala sio kitu cha muhimu kufanya wakati wa shida tuu. Sala ni kitu cha muhimu zaidi kila siku katika Maisha kuwe na shida au kusiwe na shida.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.