flower.jpg
T.gif Tafakari: "Uwe na subira Baada ya kuomba"πŸ‘‡
images-12.jpeg
Uwe na subira Baada ya kuomba kwa Mungu. Sio kila unachoomba kwa Mungu utakipata kwa wakati huo huo au kwa wakati unaofikiri. Mungu ni Mwaminifu Sana Kwenye kujibu maombi lakini vile vile ni mwenye Hekima Kwenye kukujibu, anajua wakati gani ni sahihi kukujibu maombi yako. Anaweza kukujibu saa hiyo hiyo, kesho, keshokutwa au hata mwakani kwa kuangalia wakati ufaao na kwa manufaa yako. Kwa hiyo unapoona hujajibiwa usife moyo, bali uwe na matumaini. Mungu anajua akujibu lini kwa kuwa anajua ni lini wakati ufaao na ni lini kitu kipi kina kufaa.

flower.jpg
IMG_20180125_210033.jpg
Niandikie Maoni yako kuhusu Uwe na subira Baada ya kuomba, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

πŸ“š Endelea kusoma tafakari hizi;-πŸ‘‡
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>