flower.jpg
T.gif Tafakari: "Toba, msamaha na Baraka"πŸ‘‡
images-15.jpeg
Kinachoshangaza kwa sasa watu wengi hawapendi kuambiwa kuhusu kutubu dhambi zao bali wanataka waambiwe watabarikiwa. Kama vile wewe huwezi kumvika mwanao nguo nzuri kabla ya kumuogesha vivyo hivyo na Mungu hawezi kukubariki kabla ya kukutakasa. Unapotubu unasamehewa na kutakaswa dhambi zako kisha unakua umefungua milango ya baraka. Huwezi kubarikiwa bila kutubu kweli.

flower.jpg
IMG_20180109_191254.jpg
Niandikie Maoni yako kuhusu Toba, msamaha na Baraka, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

πŸ“š Endelea kusoma tafakari hizi;-πŸ‘‡
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>