flower.jpg
T.gif Tafakari: "Namna Mungu anavyojibu Sala au Maombi"πŸ‘‡
IMG_20180108_172803.jpg
Mungu ni mwenye Hekima, anajibu Sala zetu kwa kutupa kile tunachohitaji na chenye kutufaa na Sio kutupa kile tunachokitaka na kukitamani kwa kuwa anatupenda na kututakia mema.

flower.jpg
IMG_20180108_172400.jpg
Niandikie Maoni yako kuhusu Namna Mungu anavyojibu Sala au Maombi, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

πŸ“š Endelea kusoma tafakari hizi;-πŸ‘‡
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>