flower.jpg
T.gif Tafakari: "Mungu ni mwema hata tunapokua wadhambi"πŸ‘‡
images-11.jpeg
Mungu ni mwema sana tunapokua wadhambi anapotuadhibu haimaanishi kuwa anatuchukia. Inamaanisha kuwa anatuonya na hapendi turudie makosa.

flower.jpg
IMG_20180125_211418.jpg
Niandikie Maoni yako kuhusu Mungu ni mwema hata tunapokua wadhambi, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

πŸ“š Endelea kusoma tafakari hizi;-πŸ‘‡
images-14.jpeg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine, Mungu Akubariki sana…. Tuzidi Kuombeana.