flower.jpg
T.gif Tafakari: "Mungu ni Mwaminifu"πŸ‘‡
IMG_20180108_172904.jpg
Mungu ni Mwaminifu Sana na mwenye mipango na subira katika kila kitu hasa Sala na maombi yetu kwake. Tunaposali leo Mungu anatusikia na kujibu leo, kesho au hata miaka kumi ijayo. Inawezekana hata baraka zako za leo ni majibu ya Sala zako miaka kumi iliyopita. Sali bila kuchoka kwani hujui Sala zako zitakusaidia lini. Usitegemee majibu ya Sala zako wakati huo huo, amini katika uaminifu wa Mungu kwani anajua lini ni siku sahii ya kukujibu.

flower.jpg
images-12.jpeg
Niandikie Maoni yako kuhusu Mungu ni Mwaminifu, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

πŸ“š Endelea kusoma tafakari hizi;-πŸ‘‡
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>