YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog Kwa Wakatoliki

images-16.jpeg
HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA || BK MARIA || SANAMU

By Melkisedeck Shine

.

πŸ‘‰β” Yesu maana yake nini?πŸ‘‡

Yesu maana yake ni β€œMungu Mwokozi”: alichaguliwa jina hilo kabla hajazaliwa, akitabiriwa kuwa β€œyeye ndiye atakayewaokoa watu wake na dhambi zao” (Math 1:21). β€œHakuna wokovu katika mwingine awaye yote, kwa maana hapana jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu litupasalo sisi kuokolewa kwalo” (Mdo 4:12).

βͺSwali lililopita: Nani Mkombozi wa watu wote?
⏩Swali linalofuata: Kristo maana yake nini?
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Yesu maana yake nini?πŸ‘‡

πŸ“Œ Sala ni nini?βœ…

πŸ“Œ Sala ya Taamuli ni nini?βœ…

πŸ“Œ Sala ya fikara ni nini?βœ…

πŸ“Œ Masifu ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nini?βœ…

πŸ“Œ Yesu alifufuka lini?βœ…

πŸ“Œ Mmisionari ni nani?βœ…

πŸ“Œ Jimbo Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Maklero ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Watawa ni akina nani?βœ…

πŸ“Œ Walei ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Mama wa Yesu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Kristo maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Yesu ni Mungu au mtu?βœ…

πŸ“Œ Hekalu ndiyo nini?βœ…

πŸ“Œ Ekaristi maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Yesu alisali vipi?βœ…

πŸ“Œ Zaka ni nini?βœ…

.

.

TafakariπŸ‘‡

T.gif
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

"Huwezi kusema unampenda Mungu usiyemuona kama huwapendi watu wale unaowaona. Mpende jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe. Vile unavyotaka akutendee mtendee vivyo hivyo.."

.

.

.

.

Melkisedeck%20Shine.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri.Soma%20Zaidi.gif

.

Wasiliana nami;

Kwa maoni, ushauri, nyongeza na hata salamu

Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Ujumbe wako
Uwe Huru. Ujumbe huu ni siri yangu na wewe.

ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES | CONSULT ME


IMG_20170703_130412.jpg

"Usikose kuperuzi Blog hii kila mara unapopata muda. Nakuhakikishia kupata kitu kipya kizuri cha kusoma kila siku unapotembelea Blog hii.."