YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog Kwa Wakatoliki

FURAHA-SHINE.jpg
HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA || BK MARIA || SANAMU

By Melkisedeck Shine

.

πŸ‘‰β” Walei wanaitwa na Mungu kufanya nini?πŸ‘‡

Walei wanaitwa na Mungu kuratibu malimwengu yote yafuate matakwa yake. β€œWapeni wote haki zao; mtu wa kodi, kodi; mtu wa ushuru, ushuru; astahiliye hofu, hofu; astahiliye heshima, heshima” (Rom 13:7). β€œUwakumbushe watu kunyenyekea kwa wenye uwezo na mamlaka, na kutii, na kuwa tayari kwa kila kazi njema” (Tit 3:1). β€œKwa sababu ndiyo mapenzi ya Mungu, kwamba kwa kutenda mema mzibe vinywa vya ujinga vya watu wapumbavu; kama walio huru, ila wasioutumia uhuru huo kwa kusitiri ubaya, bali kama watumwa wa Mungu” (1Pet 2:15-16).

⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Walei wanaitwa na Mungu kufanya nini?πŸ‘‡

πŸ“Œ Sala ya kanisa ni nini?βœ…

πŸ“Œ Kanisa Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Jimbo Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Maklero ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Watawa ni akina nani?βœ…

πŸ“Œ Walei ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Tunaweza kusadiki vipi?βœ…

πŸ“Œ Kanisa maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Wokovu unapatikana wapi?βœ…

πŸ“Œ Ekaristi maana yake nini?βœ…

.

.

MakalaπŸ‘‡

AR.gif
d.gif
Kichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

TafakariπŸ‘‡

T.gif
IMG_20170703_130936.jpg

"Sala sio maneno mengi au maneno ya kurudiarudia. Sala ni maneno au hata neno moja la kimapendo litamkwalo kwa imani na kwa nia thabiti.."

.

.

.

.

Melkisedeck%20Shine.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri.Soma%20Zaidi.gif

.

Wasiliana nami;

Kwa maoni, ushauri, nyongeza na hata salamu

Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Ujumbe wako
Uwe Huru. Ujumbe huu ni siri yangu na wewe.

ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES | CONSULT ME


images-23.jpeg

"Endelea kufurahia Blog hii kwa kutembelea kila siku. Furahia posti mpya kila siku unapotembelea Blog hii.."