YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

FURAHA-SHINE.jpg

πŸ‘‰β” Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa kufanya nini?πŸ‘‡

Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa;

1. Tukiwakasirisha na kuwatukana

2. Tukiwakaidi na kuwapiga

3. Tukiacha kuwaombea

4. Tukiacha kuwasaidia katika shida na uzee. (Kut 21:15-17)

IMG_20170703_130405.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa kufanya nini? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-20.jpeg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa kufanya nini?πŸ‘‡

.

.

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

"Kama mtu anasali kila siku katika maisha yake hakuna kitu kitakachokuwa kigumu. Sala ni njia ya kujipatia neema za kuendesha maisha yetu. Usiache kusali kila siku hata kama upo katika hali gani."

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia NOVENA YA ROHO MTAKATIFU AR.gif PDF hii ina Mpangilio wa Sala, Litani na Nyimbo kwa siku zote tisa.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Biblia Takatifu: Agano Jipya AR.gif PDF hii ina vitabu vyote vya Agano JipyaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-8.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu….

"Sala ndiyo chimbuko la fadhila. Kwa njia ya sala tunapata fadhila za Kimungu na Neema za Mungu. Asaliye daima hujazwa neema na fadhila.."

IMG_20170703_130519.jpg

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
width="79"

"Mungu anamjibu mtu sala zake kutokana na anachonuia.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.