Tuwaonaje Wakristo ambao sio Wakatoliki?

By, Melkisedeck Shine.

Tuwaonaje Wakristo ambao sio Wakatoliki?

Ingawa wamejitenga katika ushirika kamili wa Kanisa Katoliki, tunawatambua kuwa ndugu zetu kutokana na ubatizo wao.

Ungepaswa kusoma kwanza haya;

a.gif Jimbo Katoliki ni nini?

Jimbo Katoliki ni Jumuiya ya Wakristo ambao katika Imani na Sakramenti wana ushirika na Askofu aliye halifa wa Mitume… soma zaidi hapa

a.gif Kanisa Katoliki laweza kudanganya katika mafundisho yake?

Hapana. Kanisa Katoliki haliwezi kudanganya katika mafundisho yake kwa sababu Roho Mtakatifu analilinda daima lisikosee na analiongoza. (Yoh 14:26)… soma zaidi hapa

a.gif Yesu amemweka nani kuwa mkubwa wa Kanisa?

Yesu amemweka Mtume Petro kuwa Mkubwa wa Kanisa zima. (Mt 16:18-19). Halifa wa Mtume Petro ni Baba Mtakatifu… soma zaidi hapa

Maswali ya kuendelea;

a.gif Nje ya Kanisa Katoliki hakuna Wokovu maana yake ni nini?

Nje ya Kanisa Katoliki hakuna wokovu maana yake ni Mkatoliki akijiondoa katika kanisa au mtu akukataa kuingia wakati anajua Yesu ameanzisha limuokoe atapotea Motoni Milele… endelea kusoma zaidi

a.gif Taifa la Mungu limeundwa kwa namna gani?

Taifa la Mungu limeundwa kwa Maklero yaani Maaskofu, Mapadri, Mashemasi, Watawa na Walei… endelea kusoma zaidi

a.gif Maklero ni wakina nani?

Maklero ni watu wote wenye daraja Takatifu yaani Maaskofu, Mapadri na Mashemasi… endelea kusoma zaidi

a.gif Mungu ni mweza wa yote maana yake ni nini?

Mungu ni mweza wa yote maana yake kila atakalo hufanya. (Zab 135:6).. endelea kusoma zaidi

a.gif Mungu ni wa Milele maana yake ni nini?

Mungu ni wa Milele maana yake hana mwanzo wala mwisho, amekuwapo kabla ya nyakati, yupo na atakuwapo baada ya nyakati, yupo daima. (1Tim, 1:17).. endelea kusoma zaidi

Chagua aina ya mafundisho


[Tafakari ya Sasa] 👉Uwepo wa Mungu wakati wa shida

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Karoli Lwanga

[Jarida La Bure] 👉Biblia Takatifu: Agano Jipya

KADI-PONGEZI-MZAZI.JPG

Makala nyingine;

a.gif Ujumbe mzito wa Papa Francis

Hakuna familia isiyo na mapungufu. Hatuna wazazi wasio na mapungufu, sisi pia si wakamilifu, hatuoi au kuolewa na mtu asiye na mapungufu, kadhalika watoto wetu nao si wakamilifu. Tunayo manung'uniko au malalamiko kila mmoja dhidi ya mwenzake. Tumevunjana moyo na kukatishana tamaa. Kwa hiyo, hakuna ndoa iliyokamilika wala familia iliyoboreka bila kuwa na mazoea au utamaduni wa kusameheana… soma zaidi

a.gif Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

BY MWL Gasto
Soma had mwisho kuna kitu
KWA NINI UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO?
JE ILI UPENDWE>?JE UMEINGIA KWENYE
MAHUSIANO ILI KUJAZA PENGO AMBALO LI
WAZI? UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO ILI
UFANANE NA WENGINE WALIO KWENYE
MAHUSIANO? JE UMEINGIA KATIKA MAHUSIANO
ILI KUUMALIZA UPWEKE ULIOKUA NAO?
UMEINGIA ILI UWEZE KUWA NA MTU
UNAYEWEZA KUMUITA MPENZI?
Je ili kumaliza mgandamizo wa kuachika ama
mawazo yeyote?ILI kumkomoa yeyote uliyekuwa
nae kwenye mahusiano?ili
uolewe?au umeanzisha mahusiano kwa sababu muda umeenda?…….
Kama hizi ni sababu za kuingia katika
mahusiano,basi tambua kuwa mahusiano hayo
yatakusumbua sana,na itafika wakati utatoa
maana mbaya ya mahusiano…..na kumbe wewe
ndiye muanzilishi mkuu wa
kuteswa,kuumizwa,kupigwa,kudhalilishwa,kutot
haminika…na wewe ndiye unayetoa ruhusa ya
yote hayo…
Kila mmoja wetu ana uhuru wa kuchagua…usio
na mipaka.Na kila unachokichagua ni
chema…..ni chema kwako….lakini ukumbuke
kila uchaguzi unaoufanya una madhara yake
(yenye faida na yasiyo na faida kwako……….. soma zaidi

a.gif Kujitambua Mbele ya Mungu

Kujitambua wewe ni nani na unanafasi gani mbele ya Mungu, hii ndio njia ya kuelekea Wokovu na Utakatifu… soma zaidi

a.gif Nyimbo za Mama Bikira Maria

Zifuatazo ni nyimbo nzuri za Bikira Maria.. soma zaidi

a.gif Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari

Ni lazima asadiki kwamba;.. soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.