Tuvitumie visakramenti kwa imani na matumaini; yaani kwa kwa kutumainia kupata ulinzi wa Mungu kwa ajili ya baraka ya Kanisa

⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Tuvitumie visakramenti kwa namna gani?πŸ‘‡

IMG_20181021_134248.jpg
Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Mungu ni Mwaminifu Sana na mwenye mipango na subira katika kila kitu hasa Sala na maombi yetu kwake. Tunaposali leo Mungu anatusikia na kujibu leo, kesho au hata miaka kumi ijayo. Inawezekana hata baraka zako za leo ni majibu ya Sala zako miaka kumi iliyopita. Sali bila kuchoka kwani hujui Sala zako zitakusaidia lini. Usitegemee majibu ya Sala zako wakati huo huo, amini katika uaminifu wa Mungu kwani anajua lini ni siku sahii ya kukujibu.

Mungu Akubariki sana… Tuombeane!