Tunaanzaje kumjua Mungu?

Tunaanza kumjua Mungu kwa kuzingatia viumbe vyake, hasa dhamiri yetu. β€œKwa sababu mambo yake yasiyoonekana tangu kuumbwa ulimwengu yanaonekana, na kufahamika kwa kazi zake; yaani, uweza wake wa milele na Uungu wake” (Rom 1:20).

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Tunaanzaje kumjua Mungu?πŸ‘‡

β€’ Mungu ni nani?

β€’ Mungu ni nini?

β€’ Mtu ni nani?

β€’ Dini ni nini?

β€’ Malaika wakoje?

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Tunaanzaje kumjua Mungu?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Tunaanzaje kumjua Mungu?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Mtume Bartolomayo, isome hapa

β€’ Ajali mbaya kuliko zote duniani Kiroho, isome hapa

β€’ Sala Mbalimbali za katoliki, isome hapa

β€’ JE, WAKATOLIKI WANABUDU SANAMU?, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

β€’ Tujifunze kitu hapa, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa mtu, Mungu alivyoumba binadamu, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa Dunia, isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Huwezi kusema unampenda Mungu usiyemuona kama huwapendi watu wale unaowaona. Mpende jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe. Vile unavyotaka akutendee mtendee vivyo hivyo."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Tunaanzaje kumjua Mungu?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Mizinga na Maroketi
[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Mateso yako
Mtakatifu-Katarina-wa-Siena.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu Katarina wa Siena.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu Katarina wa Siena hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

images-21.jpeg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Siri ya Imani kwa Mungu. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!