YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

πŸ‘‰β” Siku za Dominika Kanisa huadhimisha nini?πŸ‘‡

Kila Dominika Kanisa Huadhimishakumbukumbu ya Fumbo la Pasaka; Yaani Mateso, Kifo na Ufufuko wa wa Bwana, katika hali ya kutomwagika damu tena.

IMG_20170703_131021.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Siku za Dominika Kanisa huadhimisha nini? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Siku za Dominika Kanisa huadhimisha nini?πŸ‘‡

.

.

images-19.jpeg

"Hakuna Maisha ya Kikristo bila Kusali. Kama kuna Mkristo anaishi bila kusali huyo siyo Mkristo bali Mkristo mfu. Sala ndiyo uhai wa Mkristo. Hakuna Njia nyingine yoyote ya kumfikia Mungu isipokua sala."

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Biblia Takatifu: Agano la Kale AR.gif PDF hii ina vitabu vyote vya Agano la KaleπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia NOVENA YA ROHO MTAKATIFU AR.gif PDF hii ina Mpangilio wa Sala, Litani na Nyimbo kwa siku zote tisa.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

SalaπŸ‘‡

SA.gif

.

images-17.jpeg

"Mtumainie Mungu kwa maana Mungu hawatupi wale wamtumainiao na kumgoja. Mkono wake upo tayari kwa ajili ya kuwaokoa wale wanaomwelekea."

.

.

IMG_20170703_130508.jpg

Tumsifu Yesu Kristu….

"Mungu ni Mwaminifu Sana na mwenye mipango na subira katika kila kitu hasa Sala na maombi yetu kwake. Tunaposali leo Mungu anatusikia na kujibu leo, kesho au hata miaka kumi ijayo. Inawezekana hata baraka zako za leo ni majibu ya Sala zako miaka kumi iliyopita. Sali bila kuchoka kwani hujui Sala zako zitakusaidia lini. Usitegemee majibu ya Sala zako wakati huo huo, amini katika uaminifu wa Mungu kwani anajua lini ni siku sahii ya kukujibu.."

images-22.jpeg

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
FURAHA-SHINE.jpg

"Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.