YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

images-17.jpeg

πŸ‘‰β” Sakramenti ya Ubatizo yatuletea nini?πŸ‘‡

Sakramenti ya Ubatizo yatuletea;

1. Maondoleo ya dhambi ya asili

2. Maondoleo ya dhambi zote za binafsi na adhabu zake

3. Neema ya Utakaso kwa mara ya kwanza

4. Yatutia alama isiyofutika (1Kor 6:11, 12:13)

βͺSwali lililopita: Ubatizo ni nini?
⏩Swali linalofuata: Kuna Ubatizo wa namna ngapi?
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Sakramenti ya Ubatizo yatuletea nini? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
SHINE-MELKISEDECK.jpg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Sakramenti ya Ubatizo yatuletea nini?πŸ‘‡

.

.

.

images-21.jpeg

"Hakuna kitu cha Muhimu zaidi Duniani kama kumjua Mungu na kumuishi Mungu. Kila binadamu ameumbwa kwa ajili hii. Na Mungu anachotaka ndicho hichi, kumjua na kumuishi. Mengine yote ni maziada.."

.

.

images-11.jpeg

"Upendo wa siku zote huo ndio upendo atakao Mungu. Chuki na unafiki ni tabia ya Shetani, umoja ni tabia ya Mungu."

.

.

images-9.jpeg

"Kila jambo lina Mkono wa Mungu juu yake hata kama limefanyika bila kupangwa au kukusudiwa. Mbele ya Mungu hakuna kitu kinachofanyika kwa Ajali au bahati mbaya.,"

.

.

Tumsifu Yesu Kristu….

images-13.jpeg
Melkisedeck Leon Shine

"Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia."

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-24.jpeg

"Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu blog hii na kuhusu Imani na Mafundisho ya Kanisa Katoliki

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

images-24.jpeg

"Hakuna kitu cha Muhimu zaidi Duniani kama kumjua Mungu na kumuishi Mungu. Kila binadamu ameumbwa kwa ajili hii. Na Mungu anachotaka ndicho hichi, kumjua na kumuishi. Mengine yote ni maziada.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.