Padri anaondolea dhambi kwa maneno gani?

Padre anaondolea dhambi kwa maneno haya: Nami "Nakuondolea dhambi zako zote kwa Jina la Baba, na la Mwana na la Roho Mtakatifu".

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Padri anaondolea dhambi kwa maneno gani?πŸ‘‡

β€’ Dhambi ni nini?

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Padri anaondolea dhambi kwa maneno gani?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Padri anaondolea dhambi kwa maneno gani?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Maswali na majibu Kuhusu Ndoa, isome hapa

β€’ Aliyevumbua utaratibu wa kuweka mistari na sura katika Biblia, isome hapa

β€’ Neno la hekima la leo, isome hapa

β€’ Kuhusu Kipindi cha Majilio, isome hapa

β€’ Je Bikira Maria Alizaa Watoto Wengine?, isome hapa

β€’ MAFUNDISHO KUHUSU NAFASI YA MAMA BIKIRA MARIA, isome hapa

β€’ JE, WAKATOLIKI WANABUDU SANAMU?, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Mungu ni mwema sana tunapokua wadhambi anapotuadhibu haimaanishi kuwa anatuchukia. Inamaanisha kuwa anatuonya na hapendi turudie makosa."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Padri anaondolea dhambi kwa maneno gani?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Ombi moja twalileta kwako
[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Baragumu la Mariamu
Mtakatifu-Klara-wa-Asizi.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu Klara wa Asizi.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu Klara wa Asizi hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

images-11.jpeg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Uwe na subira Baada ya kuomba. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!