Ni nani hupanga Taratibu za Liturujia?

Mama Kanisa ndiye mwenye kupanga taratibu zote za Liturujia Katika mwaka mzima. Huu mpango huitwa mwaka wa kanisa

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Ni nani hupanga Taratibu za Liturujia?πŸ‘‡

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Ni nani hupanga Taratibu za Liturujia?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Ni nani hupanga Taratibu za Liturujia?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Maana ya Kumuamini Mungu, isome hapa

β€’ Dismas Mtakatifu, isome hapa

β€’ Ujumbe mzito wa Papa Francis, isome hapa

β€’ Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa, isome hapa

β€’ Usidanganyike Binti yangu, isome hapa

β€’ Tafakari: Je tunamkumbuka Mungu wakati gani?, isome hapa

β€’ Mambo yanayorudisha kwaya Katoliki nyuma, isome hapa

β€’ Maana ndefu ya Ishara ya msalaba, isome hapa

β€’ Mafundisho na mapokeo Katika Kanisa Katoliki yanapopatikana kwenye Biblia, isome hapa

β€’ Neno la hekima la leo, isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Vile unavyomsogelea Mungu ndivyo na yeye anavyokusogelea. Vile unavyomkubali Mungu katika Maisha yako ndivyo na yeye anavyotenda kazi kwako."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Ni nani hupanga Taratibu za Liturujia?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Kazi ya baba na mama
[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Bwana kama wewe
Mtakatifu-Getrudi-Mkuu.JPG

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu Getrudi Mkuu.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu Getrudi Mkuu hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

IMG_20180109_192023.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Umuhimu wa kumsogelea Mungu. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!