Ni ipi sala bora kwa Bikira Maria? Kwa nini Tunasali kwa Bikira Maria?

By, Melkisedeck Shine.

Ni ipi sala bora kwa Bikira Maria? Kwa nini Tunasali kwa Bikira Maria?

Sala bora kwa Bikira Maria ni Rozari Takatifu

Kwa nini watu wengi wanaomba kwa Bikira Maria?

Watu wengi wanaomba kupitia Bikira Maria kwa sababu wanashuhudia sala zao kujibiwa kirahisi zaidi wanaposali kupitia Bikira Maria kwani Bikira Maria anatuombea kile tunacho mwomba. Bikira Maria anasimama Kama mwombezi wetu mbele ya Mungu hasa pale tunaposhindwa kusali Inavyotakiwa.

Bikira Maria anatuombea kwa jina na mamlaka ya nani?

Bikira Maria anatuombea kwa jina la Yesu Kristu na kwa mamlaka ya Yesu Kristu aliye mwanaye. Hakuna Sala yoyote inayotolewa kwa Bikira Maria moja kwa moja kwani Sala zote kwa Bikira Maria zinatolewa kwa kusema utuombee ikimaanisha kuwa utupelekee Maombi yetu kwa Mungu. Bikira Maria hatusaidii sisi moja kwa moja bali anatusaidia kwa kutuombea msaada kutoka kwa Mungu.

Je ni halali au ni sawa kwa Bikira Maria kutuombea kwa Jina la Yesu? Na Je tunajuaje kuwa Bikira Maria anaushirika na Yesu?

Ni halali na nisawa kabisa Bikira Maria kutuombea. Tunajua kuwa Bikira Maria anaushirika na Yesu kwa kuwa Yesu mwenyewe alituambia kuwa "asiyepingana na sisi yupo upande wetu". Biblia iintuambia…

"Yohane akadakia na kusema "Umemwona Mtu mmoja akifukuza pepo kwa kutumia jina lako, nasi tukajaribu kumkataza kwa kuwa si mmoja wetu." Lakini Yesu akawaambia, "Msimkataze kwani asiyepingana nanyi yupo upande wenu" (Luka 9:49-50).

Kwa hiyo Bikira Maria anapolitumia jina la Yesu bila kupingana na sisi wala Yesu ni ishara tosha kuwa ni mshirika wa Mungu (Yesu)

Je ni kweli kwamba Bikira Maria ni Malkia wa Kipepo?

Sio kweli kwamba Bikira Maria ni Malkia wa Kipepo/Kishetani kwa sababu angekua ni Malkia wa Kipepo asingeomba kwa Jina la Yesu. Kwa maana Biblia iintuambia linapotamkwa Jina la Yesu mapepo hukimbia. Sasa iweje yeye alitumie Jina hilo kutuombea Kama yeye ni pepo? (Luka 10:17)

Ungepaswa kusoma kwanza haya;

a.gif Ni ipi sala kubwa ya Kanisa?

Sala kubwa ya Kanisa ni Misa Takatifu.. soma zaidi hapa

a.gif Roho Mtakatifu ana nafasi gani katika sala?

Roho Mtakatifu ndiye Mlezi wa ndani wa sala ya Kikristo.. soma zaidi hapa

a.gif Vyanzo vya sala za Kikristo

Vyanzo vya sala za kikristo ni;.. soma zaidi hapa

Maswali ya kuendelea;

a.gif Ni zipi sala Muhimu kwa Mkristo?

Sala muhimu kwa Mkristo ni;.. endelea kusoma zaidi

a.gif Ipi ni shule ya kwanza ya sala?

Familia ni shule ya kwanza ya sala.. endelea kusoma zaidi

a.gif Mahali gani panafaa kwa sala?

Mtu anaweza kusali mahali popote lakini Kanisani ndipo mahali Rasmi pa sala.. endelea kusoma zaidi

a.gif Kisha kosa la Adamu na Eva Mungu aliahidi nini?

Kisha kosa la Adamu na Eva Mungu aliahidi kuwaletea Mkombozi. (Mwa 3:15).. endelea kusoma zaidi

a.gif Dhambi ni nini?

Dhambi ni kosa la Mtu mwenye kuvunja Amri ya Mungu au ya Kanisa kwa mawazo (tamaa), kwa maneno au kwa matendo.. endelea kusoma zaidi

Chagua aina ya mafundisho


[Sala Ya Sasa] 👉SALA YA MAJITOLEO KWA MAMA WA HUZUNI

[Wimbo Mzuri PA.gif] Usia wa Mama Maria

[Tafakari ya Sasa] 👉Mambo muhimu katika sala

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Jorome

[Jarida La Bure] 👉Biblia Takatifu: Agano la Kale

UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

Makala nyingine;

a.gif Siku Sita za Mungu kuumba Dunia

1 Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi… soma zaidi

a.gif Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

BY MWL Gasto
Soma had mwisho kuna kitu
KWA NINI UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO?
JE ILI UPENDWE>?JE UMEINGIA KWENYE
MAHUSIANO ILI KUJAZA PENGO AMBALO LI
WAZI? UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO ILI
UFANANE NA WENGINE WALIO KWENYE
MAHUSIANO? JE UMEINGIA KATIKA MAHUSIANO
ILI KUUMALIZA UPWEKE ULIOKUA NAO?
UMEINGIA ILI UWEZE KUWA NA MTU
UNAYEWEZA KUMUITA MPENZI?
Je ili kumaliza mgandamizo wa kuachika ama
mawazo yeyote?ILI kumkomoa yeyote uliyekuwa
nae kwenye mahusiano?ili
uolewe?au umeanzisha mahusiano kwa sababu muda umeenda?…….
Kama hizi ni sababu za kuingia katika
mahusiano,basi tambua kuwa mahusiano hayo
yatakusumbua sana,na itafika wakati utatoa
maana mbaya ya mahusiano…..na kumbe wewe
ndiye muanzilishi mkuu wa
kuteswa,kuumizwa,kupigwa,kudhalilishwa,kutot
haminika…na wewe ndiye unayetoa ruhusa ya
yote hayo…
Kila mmoja wetu ana uhuru wa kuchagua…usio
na mipaka.Na kila unachokichagua ni
chema…..ni chema kwako….lakini ukumbuke
kila uchaguzi unaoufanya una madhara yake
(yenye faida na yasiyo na faida kwako……….. soma zaidi

a.gif Njia Kuu 3 za Kuiishi Huruma ya Mungu

Kuna njia Tatu kuu za Kuiishi Huruma ya Mungu ambazo ni kama ifuatavyo;.. soma zaidi

a.gif Somo la Leo

Jumapili ya 32 ya mwaka.. soma zaidi

a.gif Kanuni za kuishi maisha ya ushindi na baraka

MWL Gasto Joachimu.
Wakat wa kung'ang'ana na Baraka ambazo Mung ameamuru Maishan mwako ni sasa mpendwa
Yakobo alingangana na malaika had akambariki.Uko wap ewe yakobo wa sasa?
Wakati wa kulisimamisha jua ni sasa maana ushind wetu nileo🌺🌺🌺Yoshua alijua ushind wake uko wakati ule… soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.