Ndoa imewekwa na nani?

Ndoa imewekwa na Mungu mwenyewe na Yesu Kristo ameeinua na kuifanya Sakramenti. (Mwz 2:18; Mt 19:1-12)

⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Ndoa imewekwa na nani?πŸ‘‡

πŸ“Œ Daraja na ndoa ni tofauti na sakramenti nyingine kwa sababu gani?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Kadiri ya mpango wa Muumba, ndoa halisi ina sifa ngapi?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Yesu aliweka sakramenti ya ndoa kwa sababu gani?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ndoa ya Wakristo ni sakramenti ya nani?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ni zipi Sakramenti za Huduma ya ushirika na utume?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Sakramenti ya ndoa ni nini?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Je, ndoa halali yaweza kuvunjwa?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Kabla ya kupokea Sakramenti ya Ndoa hutakiwa nini?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Mtu aweza kupokea Sakramenti ya ndoa zaidi ya mara moja?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Vizuizi vya ndoa ni kitu gani?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Vizuizi vya ndoa ni vipi?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ndoa mchanganyiko maana yake ni nini?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ndoa ya utofauti wa Imani maana yake ni nini?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Mkristo Mkatoliki awezaje kufunga ndoa mchanganyiko au utofauti wa dini kwa uhalali?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ili Askofu atoe ruhusa ya kufungisha ndoa ya mchanganyiko au dini tofauti kuna Masharti gani?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Je, Mchumba Mkatoliki aweza kuiacha Imani yake kwa sababu ya Ndoa?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Kuna kosa gani kama mmoja wapo atakuwa amedanganya ili aruhusiwe kufunga ndoa mseto au mchanganyiko, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Kanisa linatoa ushahuri gani kuhusu ndoa halali au ya mseto?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Je, ndoa halali inaweza kuvunjwa?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Anayevunja ndoa na kuoa au kuolewa anaweza kupokea Sakramenti?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Ni nani wahudumu wa Sakramenti ya ndoa?, soma jibu hapaβœ…


πŸ“Œ Watu wa jinsia moja waweza kuoana?, soma jibu hapaβœ…


.

.

.

images-23.jpeg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Mungu ni mwema hata tunapokua wadhambi. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!