.

πŸ‘‰β” Mungu angeweza kuzuia watu wasitende dhambi?πŸ‘‡

Ndiyo, Mungu angeweza kuzuia watu wasitende dhambi, lakini aliwaacha watende kwa hiari yao awaonyeshe ukuu wa huruma yake. β€œMaana Mungu amewafunga wote pamoja katika kuasi ili awarehemu wote” (Rom 11:32).

⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Mungu angeweza kuzuia watu wasitende dhambi?πŸ‘‡

πŸ“Œ Nani ameumba vitu vyote?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu wako wangapi?βœ…

πŸ“Œ Mtu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu alimwumbaje Adamu?βœ…

πŸ“Œ Dini ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu alinena na nani?βœ…

πŸ“Œ Tunaanzaje kumjua Mungu?βœ…

πŸ“Œ Mungu ametufunulia nini?βœ…

πŸ“Œ Sisi binadamu tukoje?βœ…

πŸ“Œ Je, mwili wetu ni muhimu?βœ…

πŸ“Œ Yesu ni Mungu au mtu?βœ…

πŸ“Œ Roho Mtakatifu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Dhambi ni nini?βœ…

πŸ“Œ Dhambi ya mauti ni nini?βœ…

πŸ“Œ Dhambi nyepesi ni nini?βœ…

πŸ“Œ Majuto kamili ni nini?βœ…

πŸ“Œ Kuungama ni kufanya nini?βœ…

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS