.

πŸ‘‰β” Mungu alisema nini alipotaka kumuumba mtu?πŸ‘‡

Mungu alipotaka kumwumba mtu alisema; "Tumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu" (Mwa 1:26-27)

βͺSwali lililopita: Mungu aliumbaje ulimwengu?
⏩Swali linalofuata: Mtu ni nani?
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Mungu alisema nini alipotaka kumuumba mtu?πŸ‘‡

πŸ“Œ Nani ameumba vitu vyote?βœ…

πŸ“Œ Mtu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu alimwumbaje Adamu?βœ…

πŸ“Œ Dini ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu alinena na nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu aliumbaje vyote?βœ…

πŸ“Œ Tunaanzaje kumjua Mungu?βœ…

πŸ“Œ Mungu ametufunulia nini?βœ…

πŸ“Œ Malaika wakoje?βœ…

πŸ“Œ Sisi binadamu tukoje?βœ…

πŸ“Œ Je, mwili wetu ni muhimu?βœ…

πŸ“Œ Yesu ni Mungu au mtu?βœ…

.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS