Mungu alinena na nani?

By, Melkisedeck Shine.

Mungu alinena na nani?

Alinena na;

1. Adamu na Mababu
2. Musa na Manabii
3. Mwishowe Mungu alimleta mwanawe atufumbulie kabisa dini. (Waebr 1:14-45)

Ungepaswa kusoma kwanza haya;

a.gif Dini ni nini?

Dini ndio mambo yatupasayo kwa Mungu Bwana wetu na Baba yetu. (Mk 16:15-16).. soma zaidi hapa

a.gif Alipokwisha umba watu Mungu aliwafundisha nini?

Alipokwisha umba watu Mungu aliwafundisha Dini (Mwa 2:15-17).. soma zaidi hapa

a.gif Kisha kosa la Adamu na Eva Mungu aliahidi nini?

Kisha kosa la Adamu na Eva Mungu aliahidi kuwaletea Mkombozi. (Mwa 3:15).. soma zaidi hapa

Maswali ya kuendelea;

a.gif Habari njema kwa watu wote maana yake ni nini?

Maana yake ni;.. endelea kusoma zaidi

a.gif Jina Yesu lina maana gani?

Jina Yesu lina maana kuwa "Mungu Anaokoa". (Mdo 4:12).. endelea kusoma zaidi

a.gif Nini maana ya neno Kristo?

Neno Kristo Maana yake ni "Mpakwa mafuta wa Bwana". (Lk 4:18).. endelea kusoma zaidi

a.gif Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa kufanya nini?

Twawakosea Heshima Baba na Mama kwa;.. endelea kusoma zaidi

a.gif Yesu alitufundisha sala gani?

Yesu alitufundisha sala ya Baba Yetu (Mt. 6:9-13).. endelea kusoma zaidi

Chagua aina ya mafundisho


[Sala Ya Sasa] 👉Majitoleo ya Asubuhi

[Wimbo Mzuri PA.gif] Mama mzuri ee Maria

[Tafakari ya Sasa] 👉Sala ni Hazina

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Anna

[Jarida La Bure] 👉Biblia Takatifu: Agano la Kale

baada-ya-kufa.JPG

Makala nyingine;

a.gif Mungu ni Mkubwa

Mtoto mmoja alimuuliza baba yake. "Baba, hivi Mungu ni mkubwa kiasi gani?" Baba yake akatazama juu angani akaona ndege ya abiria akamuuliza mwanae "mwanangu, ile ndege ina ukubwa Gani?" Mtoto akajibu ni ndogo sana.
Basi Baba yake akamchukua hadi uwanja wa ndege walipofika karibu na ndege akamuonesha ndege akamuuliza " ile ndege ina ukubwa gani?? Mtoto akajibu "Hiyo Ndege ni Kuuuubwa sana" basi Baba yake akamwambia.. soma zaidi

a.gif Litania ya Huruma ya Mungu

Litania ya Huruma ya
Mungu.. soma zaidi

a.gif Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa

Siku moja nilitupa jiwe na kwa bahati mbaya likampiga mama wa bata mzinga na akafa pale pale.
Japokuwa nilikuwa peke yangu ghafla nilimwona dada yangu kulia kwangu akinitazama. Na akasema nimpe elfu moja ili asimwambie mama nikamwambia sina ila tafadhali usimwambie mama.
Siku iliyofuata mama alimwambia dada aoshe vyombo na kusafisha mazingira lakini dada akamwambia mama "Sassi amesema atafanya"
Dada akaja kwangu akasema nifanye zile kazi na kama sitaki nitasemewa kwamba nilimuua bata mzinga pasipo kulaumu nikafanya… soma zaidi

a.gif Nyimbo za Mama Bikira Maria

Zifuatazo ni nyimbo nzuri za Bikira Maria.. soma zaidi

a.gif Kila kitu ni mali ya Mungu isipokua hiki

Kila kitu ni mali ya Mungu. Kuwa na Mungu ni kuwa na kila kitu. Hata mimi mwenyewe ni mali ya Mungu. Kitu kimoja tu nina hakika nacho kwamba ni mali yangu binafsi nacho ni dhambi zangu😛. Ee Mungu naomba niziungame niweze kubaki mali yako bila kuwa na kitu binafsi... soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.