Mungu ajua yote maana yake ajua ya sasa, ya zamani na ya wakati ujao hata mawazo yetu

βͺSwali lililopita: Mungu aenea pote maaana yake ni nini?
⏩Swali linalofuata: Mungu ni mwenye huruma maana yake nini?
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Mungu ajua yote maana yake nini?πŸ‘‡

πŸ“Œ Nani ameumba vitu vyote?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu wako wangapi?βœ…

πŸ“Œ Tunaanzaje kumjua Mungu?βœ…

πŸ“Œ Mungu ametufunulia nini?βœ…

πŸ“Œ Yesu ni Mungu au mtu?βœ…

πŸ“Œ Roho Mtakatifu ni nani?βœ…

IMG_20170703_130425.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Mungu ni mwenye Hekima, anajibu Sala zetu kwa kutupa kile tunachohitaji na chenye kutufaa na Sio kutupa kile tunachokitaka na kukitamani kwa kuwa anatupenda na kututakia mema.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

HOME | MAKALA | TAFAKARI | SALA | MAFUNDISHO | MIUJIZA | WATAKATIFU | NYIMBO | PICHA | MAKTABA/LIBRARY | BIKIRA MARIA | KUHUSU SANAMU | KUHUSU KANISA

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Slide3-mabestimliopotezana.PNG