Mfano wa sanamu takatifu ni zipi?

Sanamu ya Bikira Maria, Mtoto Yesu, Mt. Yosefu, Moyo wa Yesu na za Watakatifu.

βͺSwali lililopita: Je sanamu zimekatazwa?

⏩Swali linalofuata: Ni nanai ana kosa kumuabudu Mungu?

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Mfano wa sanamu takatifu ni zipi?πŸ‘‡

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Mfano wa sanamu takatifu ni zipi?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Mfano wa sanamu takatifu ni zipi?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Mungu ni Mkubwa, isome hapa

β€’ Nyimbo za Kwaresma za Katoliki, isome hapa

β€’ Mungu akipanga kukuinua hakuna anayeweza kukushusha, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

β€’ Tujifunze kitu hapa, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa mtu, Mungu alivyoumba binadamu, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa Dunia, isome hapa

β€’ Mtakatifu Teresa (Teresia) wa Mtoto Yesu (wa Lisieux), isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Kwa njia ya sala Binadamu anampa Mungu Utukufu, Mungu anampa Binadamu Wokovu na Neema."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Mfano wa sanamu takatifu ni zipi?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Tawala Kristu
[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Bwana ni ngome yangu
Dismas-Mtakatifu.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Dismas Mtakatifu.
Soma zaidi kuhusu Dismas Mtakatifu hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

IMG_20180108_172002.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Neno "Nimekusamehe". Mungu akubariki sana. Tuombeane…!