Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo gani?, Kwa nini hatupokei mwili na damu, tunapokea mwili tuu?

Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo la kukwepa umwagaji wa Damu ya Kristo na kurahisisha ibada, hasa kama washiriki ni umati (hata milioni 4 katika misa moja). Yesu mwenyewe alizungumzia mkate kuliko divai, kwa sababu chakula ni muhimu kuliko kileo. β€œMimi ndimi chakula chenye uzima kilichoshuka kutoka mbinguni; mtu akila chakula hiki, ataishi milele. Na chakula nitakachotoa mimi ni mwili wangu, kwa ajili ya uzima wa ulimwengu” (Yoh 6:51). β€œKwa kuwa mkate ni mmoja, sisi tulio wengi tu mwili mmoja; kwa maana sisi sote twapokea sehemu ya ule mkate mmoja” (1Kor 10:17). Anayekula umbo la mkate hapokei sehemu tu ya Yesu, bali anampokea mzima, Mwili, Damu, Roho na Umungu. Pamoja na hayo, daima ni lazima walau padri anywe umbo la divai. Hakuna nyama isiyokua na damu, damu hutoka kwenye nyama na sio nyama kwenye damu. Ukila nyama umekula na damu pia

⏩Swali linalofuata: Je, divai (pombe) ni halali?

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo gani?, Kwa nini hatupokei mwili na damu, tunapokea mwili tuu?πŸ‘‡

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo gani?, Kwa nini hatupokei mwili na damu, tunapokea mwili tuu?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo gani?, Kwa nini hatupokei mwili na damu, tunapokea mwili tuu?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Mtakatifu Aloisi Gonzaga, isome hapa

β€’ Mafundisho kuhusu Hukumu ya Mwisho, isome hapa

β€’ Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa, isome hapa

β€’ JE, WAKATOLIKI WANABUDU SANAMU?, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

β€’ Tujifunze kitu hapa, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa mtu, Mungu alivyoumba binadamu, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa Dunia, isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Huwezi kusema unampenda Mungu usiyemuona kama huwapendi watu wale unaowaona. Mpende jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe. Vile unavyotaka akutendee mtendee vivyo hivyo."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Mara nyingi waamini wanapokea umbo la mkate tu kwa lengo gani?, Kwa nini hatupokei mwili na damu, tunapokea mwili tuu?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Mizinga na Maroketi
[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Mateso yako
Mtakatifu-Katarina-wa-Siena.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu Katarina wa Siena.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu Katarina wa Siena hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

IMG_20181021_135540.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Uwepo wa Mungu wakati wa shida. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!