Malaika Walinzi wanatutendea nini?

Malaika walinzi hutupenda, hutuongoza, na kutulinda roho na mwilini (Zab 90:11)

⏩Swali linalofuata: Je Malaika wote ni sawa?

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Malaika Walinzi wanatutendea nini?πŸ‘‡

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Malaika Walinzi wanatutendea nini?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Malaika Walinzi wanatutendea nini?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Ijue Ishara ya Msalaba, isome hapa

β€’ Mafundisho Kuhusu Bikira Maria, isome hapa

β€’ Mtakatifu Faustina Kowalska, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

β€’ Tujifunze kitu hapa, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa mtu, Mungu alivyoumba binadamu, isome hapa

β€’ Kuumbwa kwa Dunia, isome hapa

β€’ Mtakatifu Teresa (Teresia) wa Mtoto Yesu (wa Lisieux), isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Malaika Walinzi wanatutendea nini?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

Mtakatifu-John-Bosco.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu John Bosco.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu John Bosco hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

IMG_20170703_130519.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Kutubu na Kusamehewa dhambi. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!