YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

IMG_20170703_130936.jpg

πŸ‘‰β” Kwa nini tunatumia Visakramenti?πŸ‘‡

Tunatumia visakramenti kwa sababu vinatusaidia rohoni na mwilini na vinatuongezea Imani na kutuletea msaada wa Mungu

βͺSwali lililopita: Visakramenti ni nini?
images-18.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Kwa nini tunatumia Visakramenti? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-16.jpeg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Kwa nini tunatumia Visakramenti?πŸ‘‡

.

.

images-16.jpeg

"Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia."

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

width="100"

Tumsifu Yesu Kristu…. Sala ni ufunguo wa kufungulia mema na kufungia Mabaya. Tusali ili tufungue mema katika maisha yetu na tufunge mabaya katika maisha yetu.
Na Melkisedeck Shine

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.