Kishawishi ni dhambi?

By, Melkisedeck Shine.

Kishawishi ni dhambi?

Kishawishi si dhambi ni majaribu tu, ukikubali ndiyo dhambi, ukikataa ni jambo jema. (Mt 18:8-9)

Ungepaswa kusoma kwanza haya;

a.gif Kishawishi ni nini?

Kishawishi ni tamaa au mvuto mbaya wa kwenda kinyume na Mapenzi ya Mungu ili kuvunja Amri zake na za Kanisa lake… soma zaidi hapa

Maswali ya kuendelea;

a.gif Vishawishi vinatokana na nini?

Vishawishi vinatokana na;
1. Shetani
2. Watu
3. Vitu.. endelea kusoma zaidi

a.gif Ufanyeje ushinde vishawishi?

Ili kushinda vishawishi:
1. Sali daima hasa mara unaposhawishiwa
2. Epuka nafasi ya dhambi
3. Pokea Sakramenti hasa Kitubio na Ekaristi
4. Soma neno la Mungu… endelea kusoma zaidi

a.gif Mambo yanayomzuia mtu kuishi maisha mema ni yapi?

Mambo hayo ni;
1. Dhambi
2. Vilema
3. Vishawishi.. endelea kusoma zaidi

a.gif Utafuteje dhambi wakati wa kujiandaa kuungama?

Tafuta dhambi kwa njia hizi.. endelea kusoma zaidi

a.gif Anayetaka kuwa padri yampasa nini?

Yampasa;
1. Awe na tabia njema, akili za kutosha na afya nzuri… endelea kusoma zaidi

Chagua aina ya mafundisho


[Sala Ya Sasa] 👉LITANIA YA BIKIRA MARIA

[Tafakari ya Sasa] 👉Upendo mkuu wa Yesu

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Margareta Maria Alacoque

[Jarida La Bure] 👉ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA

New-Microsoft-PowerPoint-Presentation-2.gif

Makala nyingine;

a.gif Historia Fupi ya Ibada ya Rozari

Katika Kalenda ya Kanisa Katoliki,
huwa mwezi wa tano na mwezi wa kumi
ni miezi ambayo imewekwa kwa ajili ya
Bikira Maria na Mama Kanisa. Hivyo
hiyo miezi huwa inasaliwa rozari.
Wengi waweza kujiuliza kuwa ni kwa
nini ifanyike miezi hiyo? Yafuatayo nimajibu, mwezi wa tano umewekwa kwa
heshima ya Bikira Maria kutokana na
nini kilitokea katika historia hapo
nyuma… soma zaidi

a.gif Kanisa Katoliki linavyofundisha kuhusu Yesu

Haya ndiyo mafundisho makuu;.. soma zaidi

a.gif Chagua kunyamaza: Huu ni ushauri kwa Leo

MITHALI 11:12 Asiye na akili humdharau mwenziwe; Bali mtu aliye na ufahamu hunyamaza… soma zaidi

a.gif Maana halisi ya kuolewa au ya kuwa mke

NDOA sio kichaka cha kujificha kukimbia matatizo. NDOA sio mahali pa kutolea mkosi. Wala sio mahali pa kupunguzia shida. Ndoa sio mbadala wa elimu na michakato ya kimaisha. Huolewi ili kupunguza adha za maisha. NDOA ni jukumu zito kuliko hata kusoma masters degree ya Neuro-surgeon. Wengi hamjaweza kumudu maisha yenu binafsi na bado mnalilia Mungu kuwaongezea jukumu la kumeneji maisha ya mtu mwingine… soma zaidi

a.gif Mungu ni Mkubwa kiasi gani

Mtoto mmoja alimuuliza baba yake. "Baba, hivi Mungu ni mkubwa kiasi gani?" Baba yake akatazama juu angani akaona ndege ya abiria akamuuliza mwanae "mwanangu, ile ndege ina ukubwa Gani?" Mtoto akajibu ni ndogo sana.
Basi Baba yake akamchukua hadi uwanja wa ndege walipofika karibu na ndege akamuonesha ndege akamuuliza " ile ndege ina ukubwa gani?? Mtoto akajibu "Hiyo Ndege ni Kuuuubwa sana" basi Baba yake akamwambia.. soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.