YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

images-13.jpeg

πŸ‘‰β” Kanisa linaheshimu marehemu kwa namna gani?πŸ‘‡

Kanisa linaheshimu marehemu kwa kuwafanyia mazishi huku likiwaombea kwa Mungu. β€œWatu watauwa walimzika Stefano, wakamfanyia maombolezo makuu” (Mdo 8:2). Yeye kama mfiadini, aliyefikia upeo wa upendo kwa kutoa uhai wake, hakuhitaji kuombewa. Lakini wafu wengine walitolewa sala na sadaka tangu Israeli ilipoanza kusadiki ufufuo. β€œKama asingalitumaini kuwa wale waliokufa watafufuka, ingalikuwa kazi bure isiyo na maana kuwaombea wafu. Lakini kwa kuwa aliufikiri utukufu wa thawabu waliowekewa wale wafao katika utauwa, wazo lake lilikuwa takatifu na la kicho. Ndiyo sababu alifanya upatanisho kwa wafu ili wafunguliwe dhambi yao” (2Mak 12:44-46). β€œKama wafu hawafufuliwi kamwe, kwa nini kubatizwa kwa ajili yao?” (1Kor 15:29).

IMG_20170703_130432.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Kanisa linaheshimu marehemu kwa namna gani? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
IMG_20170703_130425.jpg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Kanisa linaheshimu marehemu kwa namna gani?πŸ‘‡

πŸ“Œ Sala ya kanisa ni nini?βœ…

πŸ“Œ Kanisa Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Jimbo Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Maklero ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Watawa ni akina nani?βœ…

πŸ“Œ Walei ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Motoni ni nini?βœ…

πŸ“Œ Uzima wa milele ni nini?βœ…

πŸ“Œ Toharani ni mahali gani?βœ…

πŸ“Œ Tunaweza kusadiki vipi?βœ…

πŸ“Œ Kanisa maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Wokovu unapatikana wapi?βœ…

πŸ“Œ Toharani maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Ekaristi maana yake nini?βœ…

.

.

.

.

.

.

images-20.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu….

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.