YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

πŸ‘‰β” Je yatupasa kufanya kazi?πŸ‘‡

Ndiyo, kwa sababu:

1. Kazi inampa mwanadamu heshima

2. Kufanya kazi ni wajibu wa haki. (Mwa 1:28)

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Je yatupasa kufanya kazi? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
IMG_20170703_130916.jpg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Je yatupasa kufanya kazi?πŸ‘‡

.

.

.

width="60"

"Mungu anamjibu mtu sala zake kutokana na anachonuia.."

.

.

images-19.jpeg

"Njia pekee ya Kumrudia Mungu tunapoanguka dhambini ni Njia ya Toba ya kweli ikiambatana na kukiri makosa na kusamehewa. Mara nyingi tunapotubu tunasahau dhambi za mawazo na kukumbuka za matendo tuu. Dhambi ya Mawazo pia ni dhambi yapaswa toba na maondoleo."

.

.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

"Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu.,"

.

.

Tumsifu Yesu Kristu….

images-8.jpeg
Melkisedeck Leon Shine

"Sala yoyote ili iwe SALA lazima itolewe kwa Imani, Upendo, Unyenyekevu na kwa Matumaini. Sala kama hii ndiyo ipendezayo mbele ya Mungu."

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

IMG_20170703_130432.jpg

"Kama mtu anasali kila siku katika maisha yake hakuna kitu kitakachokuwa kigumu. Sala ni njia ya kujipatia neema za kuendesha maisha yetu. Usiache kusali kila siku hata kama upo katika hali gani."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu blog hii na kuhusu Imani na Mafundisho ya Kanisa Katoliki

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

IMG_20170703_130432.jpg

"Mungu anamjibu mtu sala zake kutokana na anachonuia.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.