Je, watoto wachanga wanaweza kubatizwa?

Je, watoto wachanga wanaweza kubatizwa?


Ndiyo, watoto wachanga wanaweza kubatizwa kwa sababu hawakatai neema ya Mungu. Wanafunzi wa Yesu walipotaka kuwazuia wasiletwe kwake “alichukizwa sana, akawaambia, ‘Waacheni watoto wadogo waje kwangu, msiwazuie; kwa maana watoto kama hawa ufalme wa Mungu ni wao. Amin, nawaambieni: Yeyote asiyeukubali ufalme wa Mungu kama mtoto mdogo hatauingia kabisa” (Mk 10:14-15). Yeremia aliambiwa, “Kabla hujatoka tumboni, nalikutakasa; nimekuweka kuwa nabii wa mataifa” (Yer 1:5). Yohane Mbatizaji alitabiriwa “atajazwa Roho Mtakatifu hata tangu tumboni mwa mamaye” (Lk 1:15).


Soma mpangilio wa mafundisho yote kulingana na topiki hapa>>



Mafundisho mengine ya Kikatoliki


YESU-ANAKUPENDA.png
Ishara-ndogo-ya-Msalaba.png
HURUMA-YA-MUNGU.png