.

πŸ‘‰β” Je, toka mwanzo sisi watu tunaasi mpango wa Mungu peke yetu?πŸ‘‡

Hapana, toka mwanzo sisi watu tunaasi mpango wa Mungu kwa kuvutwa na mashetani, yaani malaika waliokataa moja kwa moja kumtumikia; baada ya dhambi ya asili hao wanatutumia sisi pia tuangushane na wenzetu. Lakini Mungu aliwahi kumuambia Shetani: β€œNitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke, na kati ya uzao wako, na uzao wake; huo utakuponda kichwa, na wewe utamponda kisigino” (Mwa 3:15). β€œHata ulipowadia utimilifu wa wakati, Mungu alimtuma Mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke” (Gal 4:4).

⏩Swali linalofuata: Je, dhambi zote zinahusiana?
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Je, toka mwanzo sisi watu tunaasi mpango wa Mungu peke yetu?πŸ‘‡

πŸ“Œ Malaika ni viumbe gani?βœ…

πŸ“Œ Je Malaika wote ni sawa?βœ…

πŸ“Œ Mtu ni nani?βœ…

πŸ“Œ Mungu alimwumbaje Adamu?βœ…

πŸ“Œ Dini ni nini?βœ…

πŸ“Œ Mungu alinena na nani?βœ…

πŸ“Œ Tunaanzaje kumjua Mungu?βœ…

πŸ“Œ Mungu ametufunulia nini?βœ…

πŸ“Œ Malaika wakoje?βœ…

πŸ“Œ Sisi binadamu tukoje?βœ…

πŸ“Œ Je, mwili wetu ni muhimu?βœ…

πŸ“Œ Yesu ni Mungu au mtu?βœ…

πŸ“Œ Dhambi ni nini?βœ…

πŸ“Œ Dhambi ya mauti ni nini?βœ…

πŸ“Œ Dhambi nyepesi ni nini?βœ…

πŸ“Œ Majuto kamili ni nini?βœ…

πŸ“Œ Kuungama ni kufanya nini?βœ…

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS