Ndiyo, ni halali kuheshimu sanamu kama viwakilishi vya Yesu, Mama yake na watakatifu wake, ambao zinaleta sura zao. Kwa msingi huo walimsihi Yesu β€œwaguse hata pindo la vazi lake tu. Na wote waliogusa wakaponywa kabisa” (Math 14:36). β€œMimi, hasha, nisione fahari juu ya kitu chochote il msalaba wa Bwana wetu Yesu Kristo” (Gal 6:14).

⏩Swali linalofuata: Wakati wa ibada tuvae vipi?
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Je, ni halali kuheshimu sanamu?πŸ‘‡

πŸ“Œ Masifu ni nini?βœ…

πŸ“Œ Je sanamu zimekatazwa?βœ…

πŸ“Œ Mkatoliki anaabuduje?βœ…

πŸ“Œ Tumuadhimishe nani?βœ…

πŸ“Œ Hekalu ndiyo nini?βœ…

πŸ“Œ Maana ya baraka ni ipi?βœ…

πŸ“Œ Mazinguo ndiyo nini?βœ…

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>
Slide2-utotoni.GIF