YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

images-19.jpeg

πŸ‘‰β” Je, kuna viumbe ambavyo tunaviheshimu kwa kumtukuza Mungu?πŸ‘‡

Ndiyo twamuheshimu Bikira Maria, Malaika na Watakatifu.

images-22.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Je, kuna viumbe ambavyo tunaviheshimu kwa kumtukuza Mungu? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
IMG_20170703_130432.jpg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Je, kuna viumbe ambavyo tunaviheshimu kwa kumtukuza Mungu?πŸ‘‡

.

.

.

images-22.jpeg

"Vile unavyomsogelea Mungu ndivyo na yeye anavyokusogelea. Vile unavyomkubali Mungu katika Maisha yako ndivyo na yeye anavyotenda kazi kwako.."

.

.

images-23.jpeg

"Sala siyo maneno mazuri, bali sala ni NIA ya Upendo iliyobebwa na maneno mazuri. Tusali kwa kunuia kutoka moyoni na sio kwa kunena maneno tuu mdomoni."

.

.

images-7.jpeg

"Upendo wa Mungu hauna mwisho. Mtu anaweza akaacha kukupenda na kukusahau kabisa lakini kamwe Mungu haachi kumpenda Mtu wala hamsahau Mtu.,"

.

.

Tumsifu Yesu Kristu….

MELKISEDECK-SHINE.jpg
Melkisedeck Leon Shine

"Sala ni Hazina. Kusali ni muhimu sana. Sala unayosali leo inaweza kukusaidia hata miaka kumi ijayo au ikasaidia watoto wa watoto wako. Mungu ni mwenye fadhila na anakumbuka yote. Mwombe Mungu akulinde ukiwa mzima ili uwapo hatarini akukumbuke hata kabla hujamwomba."

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

IMG_20170703_130519.jpg

"Ukitaka kupata amani, tumaini katika Ahadi za Mungu. Ahadi ya Mungu ni hii "Hatoacha kutusaidia wala kututupa". (Kumbukumbu La Sheria 31:6)"

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu blog hii na kuhusu Imani na Mafundisho ya Kanisa Katoliki

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

IMG_20170703_130519.jpg

"Vile unavyomsogelea Mungu ndivyo na yeye anavyokusogelea. Vile unavyomkubali Mungu katika Maisha yako ndivyo na yeye anavyotenda kazi kwako.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.