Dhambi nyepesi ni nini?

Dhambi nyepesi ni kosa la kuvunja Amri ya Mungu au ya Kanisa katika jambo dogo, au jambo kubwa kwa makusudi yasiyo kamili. (1 Yoh 5:17)

⏬⏬Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Dhambi nyepesi ni nini?πŸ‘‡

β€’ Dhambi ni nini?

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Dhambi nyepesi ni nini?. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

Ikiwemo Makala hii ya Dhambi nyepesi ni nini?, makala nyingine zinazosomwa sana ni kama ifuatavyo;

β€’ Utaratibu wa Mkristo Mkatoliki Kanisani, isome hapa

β€’ Mtakatifu Gemma Galgani, isome hapa

β€’ Usiyumbishwe na kila upepo wa mafundisho, isome hapa

β€’ Je Bikira Maria Alizaa Watoto Wengine?, isome hapa

β€’ MAFUNDISHO KUHUSU NAFASI YA MAMA BIKIRA MARIA, isome hapa

β€’ JE, WAKATOLIKI WANABUDU SANAMU?, isome hapa

β€’ Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari, isome hapa

β€’ Swali la kutisha, isome hapa

β€’ Soma hii stori unaweza ukajifunza kitu, isome hapa

β€’ Tujifunze kitu hapa, isome hapa

Ujumbe wangu kwako kwa sasa wa Kutafakari

"Jifunze na jijengea tabia ya kumsikiliza Mungu rohoni mwako unaposali. Sala ni mazungumzo ya Mungu na mwanadamu. Mazungumzo yanahusisha kuongea na kusikiliza."

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Dhambi nyepesi ni nini?, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

[WIMBOPA.gifπŸ‘‰] Mfalme wa wote
Mtakatifu-Juan-Diego.jpg

Mtakatifu wa Sasa
Leo tunatafakari na kujifunza kutoka kwa Mtakatifu Juan Diego.
Soma zaidi kuhusu Mtakatifu Juan Diego hapa.

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

.

.

IMG_20181021_134942.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine.

Naomba utafakari kuhusu; Sifa za Sala yeyote. Mungu akubariki sana. Tuombeane…!