YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

images-13.jpeg

πŸ‘‰β” Bila ya Maaskofu, mapadri na mashemasi, Kanisa lingekuwaje?πŸ‘‡

Bila ya Maaskofu, mapadri na mashemasi, Kanisa lisingekuwepo kwa sababu uhai wake unategemea kabisa ekaristi iliyokabidhiwa kwao. β€œMkate ule tuumegao, si ushirika wa mwili wa Kristo? Kwa kuwa mkate ni mmoja, sisi tulio wengi tu mwili mmoja; kwa maana sisi sote twapokea sehemu ya ule mkate mmoja” (1Kor 10:16-17). Bila ya ekaristi tusingekuwa Kanisa, bali jumuia tu, kama madhehebu mengi yaliyojichagulia viongozi wasioshirikishwa hizo daraja takatifu kwa kuwekewa mikono na mwandamizi wa Mitume. β€œUichochee karama ya Mungu, iliyo ndani yako kwa kuwekewa mikono yangu” (2Tim 1:6). β€œNalikuacha Krete, ili uyatengeneze yaliyopunguka, na kuweka wazee katika kila mji kama vile nilivyokuamuru” (Tit 1:5). β€œUsimwekee mtu mikono kwa haraka” (1Tim 5:22).

βͺSwali lililopita: Maaskofu wanasaidiwa na nani?
⏩Swali linalofuata: Walei wanaitwa na Mungu kufanya nini?
ACKYSHINE.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Bila ya Maaskofu, mapadri na mashemasi, Kanisa lingekuwaje? hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-15.jpeg
⏬⏬ Endelea kusoma maswali haya yafuatayo ili kuelewa zaidi swali hili kuhusu πŸ‘‰Bila ya Maaskofu, mapadri na mashemasi, Kanisa lingekuwaje?πŸ‘‡

πŸ“Œ Sala ya kanisa ni nini?βœ…

πŸ“Œ Kanisa Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Jimbo Katoliki ni nini?βœ…

πŸ“Œ Maklero ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Watawa ni akina nani?βœ…

πŸ“Œ Walei ni wakina nani?βœ…

πŸ“Œ Tunaweza kusadiki vipi?βœ…

πŸ“Œ Kanisa maana yake nini?βœ…

πŸ“Œ Wokovu unapatikana wapi?βœ…

πŸ“Œ Ekaristi maana yake nini?βœ…

.

.

.

.

.

.

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Tumsifu Yesu Kristu….

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mwandishi wa Blog hii, Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.